Masu gida suna maraba da gidaje na zamani waɗanda suka himmatu don rage tasirin muhalli.Lokacin yin la'akari da ƙarin zaɓuɓɓukan gine-gine masu dacewa da muhalli, ƙila za ku so ku dubi gidaje na zamani masu amfani da makamashi.Idan aka kwatanta da gidajen sanda, waɗannan ƙirar za su iya taimaka muku rage sawun carbon ɗinku yayin da har yanzu yana ba ku damar jin daɗin dacewa, sarari da keɓancewa.
Fa'idodin Gidajen Modular Dorewa,Idan za ku kashe don ta'aziyya da dorewa, mai sassauƙa, mahalli na yau da kullun na iya samar da fa'idodi da yawa:
1.Tsarin Gina Modular Yana buƙatar ɗan sake yin aiki: an gina gidajen da aka gina a waje, don haka yanayin zai iya lalata kayan yayin aikin gini.Ana gina gidaje masu ma'ana a cikin gida sannan a tura su zuwa wurin ginin ku don shigarwa, rage haɗarin lalacewar yanayi ko jinkiri.
2.Ajiye Makamashi na Gidajen Green Modular: Gidajen na zamani suna da ƙanƙanta a cikin tsari, kuma an tsara kayan aikin su don yin aiki tare ba tare da ɓata lokaci ba, ta yadda za a sa dumama da sanyaya mafi inganci.Hakanan zaka iya zaɓar ƙaramin gida na zamani mai dacewa da muhalli, inda ƙaramin ƙafar murabba'in yana nufin ƙarancin kuzari da ake buƙata don dumama da sanyaya.
3.Ana haifar da ƙananan sharar gida a cikin tsarin gini: hanyar ginin gidaje na zamani na kore na nufin rage sharar gida.Daidaitaccen aunawa da tsarawa da yanke abubuwan ginin suna tabbatar da cewa ƙarancin kayan gini sun ƙare a cikin wuraren da ake zubar da ƙasa.
4.Kulawa ba shi da ƙaranci: Gidajen na yau da kullun suna da ƙayyadaddun yanayi saboda galibi suna buƙatar kulawa kaɗan.An ƙera su don dawwama ba tare da buƙatar amfani da ƙarin kuzari da samfura don magance al'amura ba.
5.Gidajen Modular suna ba da yancin wuri: Samun ingantaccen gida yana ba ku damar zaɓar wuri mafi ɗorewa a gare ku.Zaɓa don zama wani wuri za ku iya ɗaukar jigilar jama'a zuwa aiki ko a wurin da rana ke faɗuwa inda gida mai amfani da hasken rana zai iya samar da ƙarfinsa.
6.Gidaje masu daidaitawa na iya amfani da ruwa kaɗan: Na'urorin ƙira galibi suna sanya wuraren dafa abinci da banɗaki kusa da juna don haka bututun ruwa zai iya zama guntu, wanda ke adana kuɗi akan farashin dumama ruwa kuma yana iya rage yawan ruwan da ake amfani da shi.
Yadda Ake Samar da Gidajen Modular Ingantacciyar Makamashi
Gidajen na'urorin zamani masu dacewa sun riga sun fi ƙarfin kuzari idan aka kwatanta da ginin da aka gina, amma kuna iya ɗaukar ƙarin matakai don haɓaka wannan yanayin:
1.Yi aiki tare da kamfani da ke ba da ƙira masu ƙarfi: A Zane.GinaModular., Dukkan tsare-tsaren gidanmu suna da kuzari, kuma muna da fiye da ƙarni na ƙwarewar haɗin gwiwa don taimakawa gidan ku na eco modular mai dorewa.
2.Keɓance gidan ku: Zaɓin fasalin gida mai wayo yana taimaka muku sarrafa ƙarfin kuzari ta hanyar ba ku damar daidaita wasu fasalolin gida daga nesa ko ta hanyar shirye-shirye.Yi magana da Zane.GinaModular.game da hanyoyin amfani da fasaha don sanya gidanku ya fi ƙarfin kuzari.
3.Daidaita sarari da abubuwan more rayuwa: Yi la'akari da ƙananan gidaje idan kun fi son salon rayuwa kaɗan.Ƙananan gidaje don't buƙatar makamashi mai yawa don zafi da sanyi kuma koyaushe kuna iya gina ƙari don faɗaɗa gidan idan bukatun ku sun canza daga baya.
4.Yi amfani da keɓancewa don sa gidanku ya zama mai ƙarfi: Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin gidaje na zamani shine zaku iya keɓance su don ƙara ɗorewa.Misali, zaku iya magana game da ƙirar ku.Gina.Modular.Masana akan mafi kyawun rufi don rage farashin makamashi.Hakanan zaka iya yin la'akari da gida mai dacewa da kai mai amfani da hasken rana da ƙananan kwararan fitila.