Blog

proList_5

Yadda ake Cimma Prefab Modular Comatier Home Burin a cikin 2023


Idan kuna kasuwa don gina gidan ku, akwai abubuwa da yawa waɗanda kuke buƙatar yin la'akari da su.Waɗannan sun haɗa da farashi, inganci, salo, da bita.Da fatan, bayan karanta wannan labarin, za ku kasance da shiri don yin zaɓi game da sabon gidanku.

ee860acd7387f5ce0baff47ff13ddeb3

Farashin
Idan kuna neman sabon gida, la'akari da siyan gidan da aka riga aka tsara.Wannan salon gida an gina shi ne daga kwantena na jigilar kaya da aka saba amfani da su akan masu kafa 18.Ba su da tsada kuma ana iya daidaita su, kuma ana iya isar da su a shirye su zauna a ciki. Haƙiƙa, wasu daga cikin waɗannan gidajen an tsara su ne ta yadda za a iya canza su zuwa haya na Airbnb ko surukan suruki.

inganci
Ƙara yawan buƙatun gidaje ya haifar da ci gaban fasaha a cikin gine-gine na zamani.Waɗannan ci gaban sun sauƙaƙe ƙira na kayayyaki da ingantattun kayan aikin bayarwa.A sakamakon haka, fahimtar mabukaci game da gidajen da aka riga aka tsara yana inganta.Ana iya kammala aikin ginin har zuwa kashi 50 cikin sauri fiye da ginin gida na gargajiya.
Gidajen da aka riga aka gina tare da fatunan tsari suna da ƙarfin kuzari.Ba a yi su da bulo ba, waɗanda ke da wuyar yin su da fitar da gurɓataccen abu.An yi ginshiƙan da yadudduka biyu: ɗaya mai rufewa, ɗayan kuma ya ƙunshi tayal.Wannan hadadden abu yana kama da siminti, yana mai da hankali ga abokan cinikin da suka riga sun yi amfani da siminti.

73a8bfcbfba048d27e9fade56c421cf5

Ingantaccen Makamashi
Ingantacciyar makamashi babbar manufa ce ga gidajen da aka riga aka tsara.Ba kamar gidaje na gargajiya da aka gina da sanda ba, waɗanda ke buɗe ga abubuwa kuma suna da alaƙa da abubuwa, gidaje na yau da kullun ana gina su sosai tare da rufe su don adana kuzari.Yawancin magina na zamani suna ba da fifikon ƙarfin kuzari kuma suna ba da ingantaccen tsarin dumama da sanyaya da tagogi.Duk da yake gidaje na zamani suna da ƴan lahani, suna da kyakkyawan zaɓi ga masu gida waɗanda ke neman ingantaccen makamashi da dorewa.
Ana iya gina gidajen da aka riga aka tsara na zamani tare da kayan aiki masu mahimmanci, wanda ke inganta ingantaccen makamashi da ƙarfi.Hakanan suna iya haɗa tagogi masu amfani da makamashi da hasken LED.Waɗannan fasalulluka za su taimaka wajen haɓaka tasirin rufin gida a cikin yanayin sanyi.Bugu da ƙari, ana iya gina gidajen da aka riga aka gina tare da kwantena na jigilar kaya, wanda ke rage tasirin muhalli.

8075ddb6dae288bea9230b3fa789740f

Ana iya kammala gidajen da aka riga aka yi amfani da makamashi a cikin makonni 16 zuwa 22 kuma a haɗa su cikin kwana ɗaya ko biyu.Gidajen gargajiya na iya ɗaukar watanni huɗu ko fiye.Shuka Prefab gidaje masu amfani da makamashi suna amfani da tsarin gine-gine na mallakar mallaka, wanda ya haɗu da bangarori da kayayyaki.A halin yanzu kamfanin yana gina masana'anta na uku, wanda zai kasance mai sarrafa kansa.

Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2022

Buga: HOMAGIC